ในวันที่ 2 กรกฎาคม 2564 องค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม ได้จัดทำโครงการตรวจสุขภาพ ประจำปีงบประมาณ 2564 ขึ้น เพื่อให้พนักงานส่วนตำบล ครูและพนักงานจ้างทุกคน ได้รับการตรวจสุขภาพประจำปี เพื่อเป็นการคัดกรองโรค หรือสามารถชะลอการเจ็บป่วย หรือสามารถรักษาในระยะเริ่มต้นได้ผลดีซึ่งจะมีผลกระทบต่อประสิทธิภาพในการปฏิบัติหน้าที่ราชการทั้งในปัจจุบันและอนาคตได้
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1133.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1122.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1111.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1101.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1099.jpg)