จัดทำโครงการนี้ เพื่อผู้บริหาร สมาชิกสภา อบต. พนักงานส่วนตำบ พนักงานครูและพนักงานจ้างตามภารกิจขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม ทุกระดับ ได้มีความรู้ ความเข้าใจด้านวินัย คุณธรรม จริยธรรมและจรรยาของข้าราชการที่บัญญัติไว้เป็นข้อกฎหมาย กฏ และระเบียบ เห็นความสำคัญและเสริมสร้างภาพลักษณ์ของหน่วยงานให้ความโปร่งใสและเป็นธรรม
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/B09.jpeg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/B08.jpeg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/B07.jpeg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/B06.jpeg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/B04.jpeg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/B03.jpeg)