วันศุกร์ที่ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2564 นายสุชาติ ราญพล ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ นำน้ำดื่มจำนวน 1,200 ขวด มอบให้แก่โรงพยาบาลวชิรบารมี เพื่อนำไปบริการประชาชนที่มารับบริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) โดยมีนายอำเภอวชิรบารมีและผู้อำนวยการโรงพยาบาลวชิรบารมีเป็นผู้รับมอบ
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/002.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/001.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/005.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/004.jpg)