วันที่ 23 กรกฎาคม 2564 นายสุชาติ ราญพล ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล ปฏิบัติหน้าที่นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม พร้อมกับข้าราชการ พนักงานจ้าง ลูกจ้าง อบต.หนองหลุม และ ผู้นำชุมชน ประชาชนในหมู่บ้าน ร่วมจิตอาสา ศูนย์พักคอยวัดยางนกกระทุง ม.6 ต.หนองหลุม อ.วชิรบารมี จ.พิจิตร เพื่อรองรับผู้ได้รับเชื้อไวรัสโควิด-19 ในพื้นที่ตำบลหนองหลุม
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/115.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/112.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/119.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/118.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/117.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/116.jpg)