สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมภาคเหนือตอนล่าง (พิจิตร) ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม สถานศึกษาโดยรอบนิคมอุตสาหกรรม ชมผมผู้ประกอบการภายในนิคมอุตสาหกรรมภาคเหนือตอนล่าง (พิจิตร) ร่วมกันจัดโครงการ “รวมใจไทย ปลูกต้นไม้ เพื่อแผ่นดิน" สืบสานสู่ 100 ล้านต้น เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พระบาทสมเด็จพระพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี และเนื่องในวันสิ่งแวดล้อมโลก
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1003.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1002.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1001.jpg)
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1000.jpg)