![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2018/10/ขนมหัวเราะ-กรอบเค็ม_๑๘๑๐๓๐_0052.jpg)
โครงการฝึกอบรมและส่งเสริมอาชีพการทำขนมไทย “ขนมหัวเราะและขนมกรอบเค็ม”
ในวันที่ 13 กันยายน 2561 นายชอบ ถาวร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม นายสุชาติ ราญพล ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม นางสาย งามอยู่ รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม และพนักงาน ลูกจ้างทุกท่าน เข้าร่วมกิจกรรม โครงการฝึกอบรมและส่งเสริมอาชีพการทำขนมไทย “ขนมหัวเราะและขนมกรอบเค็ม” ณ อาคารศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุและผู้พิการ องค์การบริหารส่วนตำบลหนองหลุม
![](http://2018.nonglum.go.th/wp-content/uploads/2018/10/ขนมหัวเราะ-กรอบเค็ม_๑๘๑๐๓๐_0052.jpg)